Xích Quỷ Hội
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Xích Quỷ Hội

Dành cho các member của xích quỷ hội trao đổi và học hỏi kinh nghiệm

You are not connected. Please login or register

Thôi ta gục ngã !

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Thôi ta gục ngã ! Empty Thôi ta gục ngã ! Sun Dec 20, 2009 7:12 pm

MaTon

MaTon

Tình yêu , ai có thể hiểu rõ hết 2 chữ ấy , tuy gần gũi mà cũng xa lạ , ở đời lấm lúc ta lại có những vết thương lòng , ko ai là ko tránh khỏi . Đêm nay mình ta chơi Au , ta nhảy với bao nhiêu ngưởi , người thì thất tình , ngươi thì buồn gia đình , còn ta ta buồn vì cái gì đây .......
Nghĩ lại sao ta lại nhảy Au một mình nhỉ , người mà ta nhảy chung lúc trước đâu rồi , người mà ta muốn tặng những FN chứa đựng sự yêu thương của ta nay đã đi đâu . Ta cô đơn ..... một mình bên màn hình vi tính , một mình tróng căn phòng tróng vắng ta vô tình rơi nước mắt , tại sao ta khóc , ko ta ko khóc mà tim ta khóc , tim ta khóc nhưng ta ko hề hay biết , nước mắt có chảy ngược bao giờ , nó cứ trào ra ,ta thì vẫn cứ nhìn vào màn hình ấy đến khi ướt đẫm cả áo ta mới hay . Nghĩ lại thấy ta ngốc quá , sao phải như thế , sao phải làm khổ chính bản thân của ta , tại sao ư ... tại ta yêu , ta yêu mãnh liệt , ta yêu bằng tất cả những tình cảm gì mà ta có . Này mọi người ... chuyện riêng của ta xin đừng xen vào , đừng bắt ta phải làm thế này thế kia vì ta chỉ làm theo những gì con tim ta mách bảo , ta biết ta chẳng có gì tốt , ta biết ta chẳng có gì để đảm bảo một tương lai tươi sáng cho người ấy , ta hiểu chứ , nhưng t cũng cố gằng rất nhiều nhưng có ai biết là ta đang cố gắng rất nhiều hay không , có ai hiểu rằng hằng đêm ta nhớ về một ai đó ,nhưng một ai đó chẳng nhớ về ta hay ko ....... Ta mệt mõi , thật sự là vậy , không phải tình yêu làm cho ta mệt mõi mà chính bản thân ta làm cho ta mệt mõi .... giờ này ta đang õ một mình trong căn phòng vắng lặng của riêng ta , ta thầy mình rất khó chịu cho nên bây giờ ta chỉ biết viết blog ... và ta cũng đã suy nghĩ kỹ lắm rồi , " Mình chia tay thôi em à " , thật sự chuyện giữa chúng ta cũng như làn gió thảong qua , có thể tình yêu giữa chúng ta ko hề tồn tại , nó rất mơ hồ , cái gọi là tình yêu là phải đến từ hai phía , nhưng còn chúng ta thì không , anh biết em ko thật sự yêu anh , không sao cả em à , anh hiểu .......
Ngày ấy khi mình quen nhau , anh tưởng mình đã có thể tìm được một nữa thật sự của đời mình , những buổi hẹn hò đi chơi , những lần gặp mặt nhau sao quá hiếm hoi , nhưng anh ko để ý tới , nhưng rồi khoảng cách của chúng ta ngày càng thêm xa .. xa .. xa lắm em có nhận thấy không , chúng ta ko còn được chơi AU cùng nhau rồi đ61n bây giờ ngay cả chat với nhau anh cũng rất hiếm có cơ hôi được chat nhiều với em , chỉ là những câu nói sáo rỗng rồi lại vụt qua . 1 ngày , 2 ngày .......... 10 ngày ... 20 ngày càng ngày nó càng dài hơn .. tại sao ? anh biết em không có thời gian , nhưng mà 5 , 10 phút một ngày dành cho anh cũng không có quá đáng phải không em ? . Thôi mọi chuyện cái gì cũng đã qua rồi anh không muốn nhắc lại .... có thể em không yêu anh .... có thể là như vậy phải không em ! một cau hỏi kết thúc bằng dấu " ! " buồn cườ thật
Ngày nào ...

Tôi cũng phải suy nghĩ ...

Thật sự , quá mệt mỏi ...

Thêm 1 chút gì đó ... chán nản ...

Tôi muốn cứ mặc kệ nó ...

Để thời gian giải quyết ...

Tình cảm mình ...

Nhưng ...

Tôi biết ...

Nếu tôi buông thả nó ...

Tình cảm tôi dành cho em ...
Sẽ ...

Phai mờ ...Nhưng bây giờ ...

Tôi đã quá mệt ...

Tôi lại chẳng muốn làm em buồn ... vì tôi ...

Đừng vì thương hại tôi nhé em !!!

Sao ...

Hình bóng em cứ mãi nơi đây ...

Kỷ niệm bên em luôn theo tôi ...

Cứ bắt tôi ...

Phải buồn ...

Rồi lại ...

Buốt 1 chút ...

em giúp tôi ...

Chẳng còn thể [khóc] ...

Vì đau nữa ...

Rồi tôi sẽ đi ...